8/13 - The Champion
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
8/13 - The Champion

No infomation

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Đả đảo lớp trưởng
Cho em mở hàng = bài chống ẩn nick Icon_minitimeWed Nov 19, 2008 2:17 am by Mimi_Hamster

» Thuốc lào hút đi nào:))
Cho em mở hàng = bài chống ẩn nick Icon_minitimeSat Sep 13, 2008 3:28 am by Penis

» Sự Đời =]]
Cho em mở hàng = bài chống ẩn nick Icon_minitimeSat Sep 13, 2008 3:25 am by Penis

» Tình tứ đọc luôn
Cho em mở hàng = bài chống ẩn nick Icon_minitimeSat Sep 13, 2008 3:22 am by Penis

» chán vãi
Cho em mở hàng = bài chống ẩn nick Icon_minitimeSat Sep 13, 2008 3:20 am by Penis

» Aj c0' hack chj~ em v0j'
Cho em mở hàng = bài chống ẩn nick Icon_minitimeSat Sep 13, 2008 3:16 am by Penis

» Tình củm đời học trò
Cho em mở hàng = bài chống ẩn nick Icon_minitimeSat Sep 06, 2008 11:05 pm by DotA | Frozen

» Để sở hữu các tính năng hay (2)
Cho em mở hàng = bài chống ẩn nick Icon_minitimeSat Sep 06, 2008 5:42 am by rungxanh2901

» Để sở hữu đc các tính năng hay
Cho em mở hàng = bài chống ẩn nick Icon_minitimeSat Sep 06, 2008 5:24 am by rungxanh2901

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

Cho em mở hàng = bài chống ẩn nick

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
vinhkhang237
Học sinh lớp 2
vinhkhang237

Thú nuôi : Cho em mở hàng = bài chống ẩn nick Snake

Cho em mở hàng = bài chống ẩn nick Empty
Bài gửiTiêu đề: Cho em mở hàng = bài chống ẩn nick   Cho em mở hàng = bài chống ẩn nick Icon_minitimeThu Aug 21, 2008 5:26 am

Để phát hiện thằng nào invi thì dùng Buddy Spy

Download nó ở đây nè : http://www.buddy-spy.com/download/now
Down xong cài vào cài vào máy. Ở mục Configure bạn phải cung cấp username và mật khẩu của YM.

Rồi login vào, chú ý là có thể khi bạn login vào đây thì bên YM sẽ bị logout. Bạn kiểm tra ẩn nick bên này xong rồi thì login lại vào YM nhé. Nếu ko mún thì tạo 1 cái nick mới để login vào nó .
Cho em mở hàng = bài chống ẩn nick Yahoobuddyspy1
Ở mục Buddy Spy bạn hãy nhập vào nick của người muốn kiểm tra Sau đó nhấn Scan.Và đây là kết quả
Cho em mở hàng = bài chống ẩn nick Yahoobuddyspy3
Lưu ý : Tui post bài này cho những ai chưa có còn những thằng có rồi thì đừng có xía cải mỏ vào nói là ai chẳng có hoặc đại loại như là xưa như quả đất nhá.
caogiahan
Pé đi mẫu giáo

Thú nuôi : Cho em mở hàng = bài chống ẩn nick Dog2

Cho em mở hàng = bài chống ẩn nick Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cho em mở hàng = bài chống ẩn nick   Cho em mở hàng = bài chống ẩn nick Icon_minitimeSun Aug 24, 2008 1:08 am

Woa hay ghê Razz nhưng mà coi ko hiểu gì hết à Sad

Cho em mở hàng = bài chống ẩn nick
Trang 1 trong tổng số 1 trang